Mkusanyiko:
Bidhaa za Tal-Tec
109 bidhaa
Mbio za Kunyunyizia Ng'ombe (Nusu-Hamishika)
Bei ya kawaida
SKU:
TZS 19,881,900.00
SKU:TT-18022
Bei ya kuuza
TZS 19,881,900.00
Bei ya kawaida
Bei ya kitengo
/kwa
SKU: TT-18022
Bwawa la kuogesha mifugo limetengenezwa kwa ajili ya kuogesha mifugo ili kudhibiti magonjwa na vimelea. Linahitaji kusafirishwa tupu na kupakiwa kwenye tela kwa sababu halina magurudumu.
Chuma cha Kuchomea Chapa cha 3-kwa-1
Bure
Chapa ya Kuchomea Ng'ombe ya 3-kwa-1 (Herufi zote 3 kwenye mpini 1)
Vyuma vya kuchomea ng'ombe ni muhimu kwa kuweka alama kwenye mifugo yako, vikitoa alama ya kipekee ya usajili kutoka idara ili ku...
Pampu ya mafuta
Bei ya kawaida
SKU:
kutoka TZS 1,560,608.00
Bei ya kuuza
kutoka TZS 1,560,608.00
Bei ya kawaida
Bei ya kitengo
/kwa
SKU: TT-18033
Pampu ya petroli ya Husqvarna au inayofanana na hiyo yenye viungio vya neli vya inchi 3 au 2.
Kikandamizo cha Shingo ya Ng'ombe (Brahman)
Bei ya kawaida
SKU:
TZS 4,279,875.00
SKU:TT-12010
Bei ya kuuza
TZS 4,279,875.00
Bei ya kawaida
Bei ya kitengo
/kwa
SKU: TT-12010
Sehemu ya kubana shingo ya ng'ombe wa Brahman ni kwa ajili ya ng'ombe kuanzia umri wa miezi sita, ikishirikisha muundo wa njia iliyo wazi.
Mlisho wa Ndama Unaozuiwa na Wanyama Wengine Wasiohusika
Bure
SKU: TT-13310
Sehemu ya kulishia ndama ni malisho yanayojilisha yenyewe yenye ngome yenye umbo la U inayozuia ng'ombe wakubwa, na kuruhusu ndama pekee kufikia chakula.
Chuma cha Kupiga Chapa cha 2-kwa-1 (Hushughulikia Fupi)
Bure
Chapa za Tal-Tec zimetengenezwa kwa chuma cha pua, kila herufi inapima takriban milimita 75 x 50.
Chapa ni muhimu kwa kuweka alama kwenye mifugo yako, ikitoa alama ya kipekee ya usajili kutoka idar...
Access Denied
IMPORTANT! If you’re a store owner, please make sure you have Customer accounts enabled in your Store Admin, as you have customer based locks set up with EasyLockdown app. Enable Customer Accounts
Tumia vishale kushoto/kulia ili kusogeza kwenye onyesho la slaidi au telezesha kidole kushoto/kulia ikiwa unatumia simu ya mkononi.