Lango la Umeme la Bungy la Mita 5.5-11

Bei ya kawaida TZS 179,045.94
Bei ya kuuza TZS 179,045.94 Bei ya kawaida
Uuzaji Imeuzwa
Bei ya kitengo
/kwa 
Usafirishaji umekokotolewa wakati wa kulipa.
Ipo kwenye hisa na iko tayari kusafirishwa

SKU: G64051

Hiki ni kipengee cha agizo la mapema. Itahifadhiwa kwa ajili yako na tutaisafirisha pindi itakapofika kwenye ghala letu.
Lipa salama na Pesapal

Lipa salama na Pesapal

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Lango lililounganishwa - kamba ya bungy hunyooka mara mbili ya urefu wake na inafaa kwa njia za kuingilia/kutoka. Imetengenezwa kwa nyaya za chuma cha pua kwa maisha marefu na umeme.

Maelezo

Lango lililounganishwa - kamba ya bungy hunyooka mara mbili ya urefu wake na inafaa kwa njia za kuingilia/kutoka. Imetengenezwa kwa nyaya za chuma cha pua kwa maisha marefu na umeme.