Lango la Umeme la Bungy Mita 3.5 - 7

Bei ya kawaida TZS 125,532.66
Bei ya kuuza TZS 125,532.66 Bei ya kawaida
Uuzaji Imeuzwa
Bei ya kitengo
/kwa 
Usafirishaji umekokotolewa wakati wa kulipa.
Ipo kwenye hisa na iko tayari kusafirishwa

SKU: G64050

Hiki ni kipengee cha agizo la mapema. Itahifadhiwa kwa ajili yako na tutaisafirisha pindi itakapofika kwenye ghala letu.
Lipa salama na Pesapal

Lipa salama na Pesapal

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Unahitaji kurekebisha geti lako? Hakuna kubana, hakuna mafundo, hakuna usumbufu.  

 

Weka geti za umeme hadi urefu wa mita 7/futi 23/mita 11 na kifaa cha geti la umeme la bungy kilichokusanywa tayari.

 

Geti la bungy la umeme lenye mwonekano wa hali ya juu linanyooka zaidi ya urefu wake mara mbili na linafaa kwa njia za kuingilia/kutoka.

 

Kikamatia cha kipekee kinakuruhusu kurekebisha urefu wa bungy kwa urahisi bila kufunga mafundo au kubana.

 

Inajumuisha:

  • Kishikio cha Geti cha Chemchemi ya Shinikizo 
  • Kamba ya Bungy 
  • Vikamatia 2 vya Bungy 
  • Nanga ya Geti ya Njia 3 
  • Kizio cha Pinlock 
  • Mwangaza wa Kuonekana wa Hali ya Juu 

 


Maelezo

Unahitaji kurekebisha geti lako? Hakuna kubana, hakuna mafundo, hakuna usumbufu.  

 

Weka geti za umeme hadi urefu wa mita 7/futi 23/mita 11 na kifaa cha geti la umeme la bungy kilichokusanywa tayari.

 

Geti la bungy la umeme lenye mwonekano wa hali ya juu linanyooka zaidi ya urefu wake mara mbili na linafaa kwa njia za kuingilia/kutoka.

 

Kikamatia cha kipekee kinakuruhusu kurekebisha urefu wa bungy kwa urahisi bila kufunga mafundo au kubana.

 

Inajumuisha:

  • Kishikio cha Geti cha Chemchemi ya Shinikizo 
  • Kamba ya Bungy 
  • Vikamatia 2 vya Bungy 
  • Nanga ya Geti ya Njia 3 
  • Kizio cha Pinlock 
  • Mwangaza wa Kuonekana wa Hali ya Juu