Lango la Umeme la Kujifunga Lenye Mwonekano wa Juu

Bei ya kawaida TZS 114,495.30
Bei ya kuuza TZS 114,495.30 Bei ya kawaida
Uuzaji Imeuzwa
Bei ya kitengo
/kwa 
Usafirishaji umekokotolewa wakati wa kulipa.
Ipo kwenye hisa na iko tayari kusafirishwa

SKU: G64010

Hiki ni kipengee cha agizo la mapema. Itahifadhiwa kwa ajili yako na tutaisafirisha pindi itakapofika kwenye ghala letu.
Lipa salama na Pesapal

Lipa salama na Pesapal

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Lango la Umeme la Gallagher ni chaguo la lango la kiuchumi na rahisi kutumia na hurahisisha kuzunguka shambani.

Lango la spring lililokusanyika tayari lenye mwonekano wa hali ya juu linafaa kwa malango mapana ya mita 3-5. Muundo wa maisha marefu kwani spring haigusi ardhi wakati lango liko wazi.

Muhtasari

  • Rahisi kuweka, lililokusanyika tayari, lango lenye mwonekano wa hali ya juu
  • Inaweza kutumika kwenye malango hadi mita 5 (futi 16½) bila kunyoosha kupita kiasi
  • Muundo wa maisha marefu kwani spring haigusi ardhi wakati lango liko wazi - linajirudisha kwenye nafasi ya kuning'inia milimita 550 (inchi 21½)
  • Nguvu ya taya ya Pinlock Insulator inaweza kuhimili mvutano mkubwa na kuhakikisha muunganisho imara wa mwisho
  • Nanga ya Lango ya Njia 3 Inayofaa huruhusu miunganisho ya lango ya ziada na salama
  • Matumizi salama na mpini wenye mwonekano wa hali ya juu wenye ngao kubwa Kumbuka: Nguvu kutoka mwisho wa mpini. Haifai kwa farasi
  • Kiti kinajumuisha: Kishikio cha Lango Kilichowekewa Insulated, Spring ya Galvanised, Pinlock Insulator, Nanga ya Lango ya Njia 3.

Vipimo:

33x22x8


Maelezo

Lango la Umeme la Gallagher ni chaguo la lango la kiuchumi na rahisi kutumia na hurahisisha kuzunguka shambani.

Lango la spring lililokusanyika tayari lenye mwonekano wa hali ya juu linafaa kwa malango mapana ya mita 3-5. Muundo wa maisha marefu kwani spring haigusi ardhi wakati lango liko wazi.

Muhtasari

  • Rahisi kuweka, lililokusanyika tayari, lango lenye mwonekano wa hali ya juu
  • Inaweza kutumika kwenye malango hadi mita 5 (futi 16½) bila kunyoosha kupita kiasi
  • Muundo wa maisha marefu kwani spring haigusi ardhi wakati lango liko wazi - linajirudisha kwenye nafasi ya kuning'inia milimita 550 (inchi 21½)
  • Nguvu ya taya ya Pinlock Insulator inaweza kuhimili mvutano mkubwa na kuhakikisha muunganisho imara wa mwisho
  • Nanga ya Lango ya Njia 3 Inayofaa huruhusu miunganisho ya lango ya ziada na salama
  • Matumizi salama na mpini wenye mwonekano wa hali ya juu wenye ngao kubwa Kumbuka: Nguvu kutoka mwisho wa mpini. Haifai kwa farasi
  • Kiti kinajumuisha: Kishikio cha Lango Kilichowekewa Insulated, Spring ya Galvanised, Pinlock Insulator, Nanga ya Lango ya Njia 3.

Vipimo:

33x22x8