Mpini wa Geti wa Raba Laini - Kamba ya Bungee/Kamba

Bei ya kawaida TZS 33,029.28
Bei ya kuuza TZS 33,029.28 Bei ya kawaida
Uuzaji Imeuzwa
Bei ya kitengo
/kwa 
Usafirishaji umekokotolewa wakati wa kulipa.
Ipo kwenye hisa na iko tayari kusafirishwa

SKU: G69703

Hiki ni kipengee cha agizo la mapema. Itahifadhiwa kwa ajili yako na tutaisafirisha pindi itakapofika kwenye ghala letu.
Lipa salama na Pesapal

Lipa salama na Pesapal

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Tunakuletea popote nchini Tanzania

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Mtandao wa Visakinishaji Kote Nchini

Kishikio cha lango cha ubora wa juu chenye mpini wa mpira laini kwa ajili ya kamba na bungy.

Maelezo

Kishikio cha lango cha ubora wa juu chenye mpini wa mpira laini kwa ajili ya kamba na bungy.